VP.QT.01/B.02*09/03/07
UBND TỈNH QUẢNG BÌNH SỞ NỘI VỤ | CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM Độc lập - Tự do - Hạnh phúc |
LỊCH CÔNG TÁC CỦA LÃNH ĐẠO SỞ
Tuần thứ 37, từ ngày 11/9/2017 đến ngày 17/9/2017
Thứ ngày | Nội dung và nơi làm việc | Tổ chức/công chức tham gia |
Thứ 2 11/9 | Sáng: | - Đ/c Giám đốc họp BCS Đảng UBND tỉnh - 8h: Đ/c Cường dự khai mạc lớp bồi dưỡng cán bộ, công chức xã (hội trường tầng 6); 8h30: Đ/c Cường dự khai mạc lớp bồi dưỡng cán bộ dự nguồn - Đ/c Vương, Đ/c Thanh học lớp bồi dưỡng chính trị (đến hết ngày 29/9/2017) - Đ/c Duy làm việc tại cơ quan | - Phòng CCHC; VP Sở |
Chiều: | - 15h: Đ/c Giám đốc dự họp tại Tỉnh ủy -14h: Đ/c Cường giảng bài lớp bồi dưỡng cán bộ, công chức xã (hội trường tầng 6) - Đ/c Duy làm việc tại cơ quan | |
Thứ 3 12/9 | Sáng: | - Đ/c Giám đốc dự bàn giao nhà đại đoàn kết tại huyện Tuyên Hóa - 8h: Đ/c Cường dự khai giảng lớp bồi dưỡng cán bộ, công chức xã tại huyện Lệ Thủy - 8h: Đ/c Duy dự họp tại UBND tỉnh | - Phòng CCHC; VP Sở |
Chiều: | -14h: Đ/c Giám đốc họp bàn xử lý cán bộ, công chức ở huyện Tuyên Hóa (phòng họp tầng 2) - 14h: Đ/c Cường giảng bài lớp bồi dưỡng cán bộ, công chức xã tại huyện Lệ Thủy - Đ/c Duy làm việc tại cơ quan | - Đại diện LĐ Phòng: XDCQ; CCVC; Thanh tra Sở; và công chức theo dõi |
Thứ 4 13/9 | Sáng: | - Đ/c Giám đốc, Đ/c Duy làm việc tại cơ quan - 8h: Đ/c Cường dự kiểm tra công tác phổ biến giáo dục pháp luật tại Liên đoàn Lao động tỉnh | |
Chiều: | - 14h: Đ/c Giám đốc, Đ/c Vương họp bàn chuyển giao nhiệm vụ kiểm soát thủ tục hành chính (phòng họp tầng 2) - Đ/c Cường, Đ/c Duy làm việc tại cơ quan | - Đại diện LĐ phòng: CCVC, TCBC&TCPCP |
Thứ 5 14/9 | Sáng: | - Đ/c Giám đốc, Đ/c Cường làm việc tại cơ quan - Đ/c Duy thăm và làm việc với các tổ chức tôn giáo trên địa bàn thị xã Ba Đồn (cả ngày) | - Đ/c Trưởng Ban Tôn giáo; TP. Công giáo |
Chiều: | - Đ/c Giám đốc làm việc tại cơ quan - 14h: Đ/c Cường giảng bài lớp bồi dưỡng cán bộ, công chức xã (hội trường tầng 6) | |
Thứ 6 15/9 | Sáng: | - 9h: Đ/c Giám đốc làm việc với lãnh đạo Văn phòng Sở - Đ/c Cường, Đ/c Duy làm việc tại cơ quan | |
Chiều: | - Đ/c Giám đốc làm việc tại cơ quan - 14h: Đ/c Cường giảng bài lớp bồi dưỡng cán bộ, công chức xã tại huyện Lệ Thủy - Đ/c Duy họp Chi bộ Ban Tôn giáo | |
Thứ 7: 16/9 | - Đón đoàn Sở Nội vụ tỉnh Quảng Trị | |
CN: 17/9 | | |
Ghi chú: Lịch công tác của Lãnh đạo Sở sẽ được cập nhật liên tục, đề nghị các đơn vị thường xuyên theo dõi trên Trang thông tin điện tử của Sở để chủ động công tác. |
Tải lịch chi tiết