Thứ ngày | Nội dung và nơi làm việc | Tổ chức/công chức tham gia |
Thứ 2 25/12 | Sáng: | - Đ/c Giám đốc, Đ/c Cường, Đ/c Duy làm việc tại cơ quan - 7h30: Đ/c Vương dự Hội nghị trực tuyến toàn quốc triển khai công tác tư pháp năm 2018 tại phòng họp trực tuyến UBND tỉnh, Sở Thông tin và Truyền thông - Đ/c Thanh đi công tác tại Hà Nội (đến hết ngày 25/12/2017) | |
Chiều: | - 14h: Đ/c Giám đốc dự họp tại Tỉnh ủy - Đ/c Cường, Đ/c Duy làm việc tại cơ quan - 14h: Đ/c Vương dự Hội nghị tổng kết thực hiện nhiệm vụ năm 2017 và triển khai kế hoạch năm 2018 tại Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh | |
Thứ 3 26/12 | Sáng: | - Đ/c Giám đốc, Đ/c Cường, Đ/c Vương, Đ/c Thanh làm việc tại cơ quan - Đ/c Duy dự họp Ban Chỉ đạo công tác Tôn giáo tỉnh | |
Chiều: | -14h: Lãnh đạo Sở dự lấy phiếu tính nhiệm theo Quy định số 01-QĐ/TU ngày 03/3/2016 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy (Phòng họp tầng 2) - 14h30: Lãnh đạo Sở dự lấy phiếu tính nhiệm theo Quyết định số 67/QĐ-SNV ngày 22/3/2016 của Giám đốc Sở Nội vụ - 16h: Hội ý lãnh đạo Sở | - Trưởng các đơn vị thuộc, trực thuộc Sở; Bí thư Chi Đoàn - Lãnh đạo các đơn vị thuộc, trực thuộc Sở; Giám đốc Trung tâm LTLS; |
Thứ 4 27/12 | Sáng: | - 8h: Đ/c Giám đốc, Đ/c Duy dự Hội nghị Tổng kết công tác Quốc phòng - An ninh năm 2017 và triển khai nhiệm vụ năm 2018 - Đ/c Cường làm việc tại cơ quan - 8h: Đ/c Vương dự họp tại Tỉnh ủy - 8h: Đ/c Thanh họp đoàn thanh tra (Phòng họp tầng 2) | - Đoàn thanh tra |
Chiều: | - 14h: Đ/c Giám đốc, Đ/c Vương, Đ/c Thanh, Đ/c Duy thông qua báo cáo kết quả thanh tra tại huyện Quảng Trạch (Phòng họp tầng 2) - 14h: Đ/c Cường dự Hội nghị triển khai nhiệm vụ năm 2018 tại Sở Thông tin và Truyền thông | - Đoàn thanh tra, Trưởng các phòng: CCVC, TCBC&TCPCP, XDCQ&CTTN |
Thứ 5 28/12 | Sáng: | - 8h: Đ/c Giám đốc dự Hội nghị trực tuyến của Chính phủ (đến hết buổi sáng ngày 29/12/2017) - Đ/c Cường, Đ/c Vương làm việc tại cơ quan - 7h30: Đ/c Thanh dự Hội nghị tập huấn về thống kê tại Cục Thống kê tỉnh - Đ/c Duy đi kiểm tra công tác Dân vận chính quyền tại UBND thị xã Ba Đồn (cả ngày) | - Đ/c Tiến - Phòng XDCQ&CTTN |
Chiều: | - 14h: Đ/c Cường, Đ/c Vương, Đ/c Thanh làm việc tại cơ quan | |
Thứ 6 29/12 | Sáng: | - Đ/c Cường, Đ/c Thanh, Đ/c Duy làm việc tại cơ quan - Đ/c Vương nghỉ phép theo chế độ (cả ngảy) | |
Chiều: | - Đ/c Giám đốc, Đ/c Cường làm việc tại cơ quan - 13h30: Đ/c Thanh dự Hội nghị triển khai nhiệm vụ năm 2018 của Sở Du lịch (tại khách sạn Biển Vàng) - Đ/c Duy đi công tác tại TP. Hồ Chí Minh (đến hết ngày 31/12/2017) | |
Thứ 7: 30/12 | | |
CN: 31/12 | | |
Ghi chú: Lịch công tác của Lãnh đạo Sở sẽ được cập nhật liên tục, đề nghị các đơn vị thường xuyên theo dõi trên Trang thông tin điện tử của Sở để chủ động công tác. |